rebirth สุดยอดครีมรกแกะจากออสเตรเลีย
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjYMXIj5Y8wmL31Vi2Bh7MJqHetcuJ0NHw1TJ1uXwzvM9FkZvoMDE3OrgBdxXDZOc40TBe230dfz4gcWujZ1f2BdHxHVyhgFa2NlGX8CJYn8-lq_FB7th2wmjQv12Qf2Aj6TFFfqGaB696x/w320-h180/lline+id_+Tukta1240+%25285%2529.png)
ที่มารูปภาพ: ผู้เขียนถ่ายเอง ออสเตรเลียและนิวซีแลนด์ เป็น แหล่ง ครีม รกแกะที่มีชื่อเสียงโด่ง ดังขึ้นชื่อ ว่าดีและมี คุณภาพที่สุด ในโลก ใครไปเที่ยวต้องหา ซื้อ เป็นของขวัญ ของฝากของชำร่วย กัน จะบอกว่า Supermum ก็เป็น คนหนึ่ง เหมือนกันที่ชอบครีม รกแกะมาก ๆ ค่ะ คุณก็คงจะเป็นเหมือนกับ Supermum ใช่มั้ยล่ะถึงได้แวะมาอ่านบทความนี้ จะว่าไปแล้วก็เพราะว่าครีมรกแกะมีสรรพคุณดีเยี่ยมนั่นเองจึงเป็นที่พูดถึงกันอย่างกว้างขวาง วันนี้ Supermum เลยอยากมาชวนเม้าท์เกี่ยวกับครีมรกแกะยี่ห้อรีเบิร์ท (Rebirth) กันค่ะ เมื่อก่อนตอนมาอยู่ที่ซิดนีย์ใหม่ ๆ ก็ไม่รู้จักหรอกว่ารกแกะมันคืออะไร ได้ยินคนพูดกันว่าจะไปหาซื้อรกแกะไปฝากที่บ้าน Supermum ก็ยังแอบคิดนะว่าเค้าหิ้วรกแกะสด ๆ กลับไปฝากกันถึงเมืองไทยเลยหรอ 555 ว่าไปก็ขำตัวเอง