รีวิว โคเอ้ ไนเจลล่าเซรั่ม สูตรลับความงามคลีโอพัตรา
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhSElyYPJGosrmYXxxVEqKMfe34PSFPO84hftPIlZL7LbPW4Sso_Bq_tXVrajkkfveAvDB0S_fDgLZCOfz0obQOmYjXNfk8TiufeLAGdbS-iASayvmp46AE3UOBkoTA_f3XdkbTQIs3_q-k8TqzCziKnkJiGBPxp4UO2vj3_1DyfvWvNpHq_bQ2E_FRAA/w640-h360/%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B8%A7%20%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%80%E0%B8%AD%E0%B9%89%20%E0%B9%84%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%88%E0%B8%A5%E0%B8%A5%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B9%88%E0%B8%A1%20(2).png)
สองวันก่อน เพื่อนรุ่นน้องกลับไทยไปสี่เดือน เลยฝากเขาหิ้วของมาให้ 16 กิโล โอ้ยยยแม่บ่ได้เกรงใจเขาเลยนิ ใครว่าละเกรงใจมากกก แต่เราช่วยสนับสนุนต่างหาก น้องเขารับจ้างหิ้วของมาจากไทย แม่บ้านอย่างเราเลยจัดให้สาสมใจ ไม่ได้กลับไทยมา 2 ปีกว่าแล้วนะตั้งแต่พี่โควิดมาเยือน คงไม่ต่างกับหลาย ๆ คนใช่มั้ย?? จดสิคะจะรออัลไล อยากกินต้องได้กิน อาหารทะเล ขนมนมเนยสั่งแบบกลัวสงครามจะเกิด กักตุนมาเลยจ้าาา อิอิ เพื่อนสาวใจดีส่ง โคเอ้ไนเจลล่า NIGELLA SEED SERUM เห็นว่าเป็นเซรั่มทรงพลังจาก Black Seed Oil น้ำมันสกัดจากเมล็ดเทียนดำ และพืชพรรณจากธรรมชาติอีก 6 ชนิด ช่วยฟื้นฟูและบำรุงผิว ทำให้ผิวแลดูกระจ่างใสผิวอิ่มฟู เรียบเนียนและเปล่งปลั่ง สิว ฝ้า กระ จางลง จากสรรพคุณที่เพื่อนเหลามาต้องจัดเสียหน่อย เช้านี้ตื่นมาเห็นของฝาก “เซรั่ม” ตั้งอยู่บนโต๊ะเครื่องแป้ง ล้างหน้าเสร็จจัดเลยจ้า ความรู้สึกแรกของการเปิดซิงเซรั่ม โคเอ้ไนเจลล่า NIGELLA SEED SERUM ได้กลิ่นหอมดอกไม้จาง ๆ ไม่ฉุน สัมผัสความเข้มข้นจากน้ำใส ๆ เนื้อเซรั่มนุ่ม เบา ทาลงไปบนผิวหน้า ซึมซาบเร็ว ไม่เหนียวเหนอะ รู้สึกสดชื่นจากกลิ่นหอมของส่วนผสม เสร็จจากการบำรุง